thuocsi.vn
Allerfar Clorpheniramin 4mg Pharmedic (H/200v) 1
* Hình sản phẩm có thể thay đổi theo thời gian

allerfar clorpheniramin 4mg pharmedic (h/200v)

Hóa đơn nhanh
Hộp 10 vỉ x 20 viên
535 lượt xem267 lượt mua trong 24 giờ qua

Hệ thống sẽ chọn nhà cung cấp tốt nhất cho bạn. Điều Khoản Sử Dụng


Đăng ký bán hàng cùng thuocsi.vnĐăng ký
Nước sản xuất
Thành phần
TênHàm lượng
clorpheniramin maleat



CÔNG THỨC


- Clorpheniramin maleat................................4mg.


- Tá dược............................vừa đủ 1 viên nén dài.


CHỈ ĐỊNH


- Viêm mũi dị ứng theo mùa hoặc quanh năm.


- Giảm nhẹ các triệu chứng như: Mày đay, viêm kết mạc dị ứng, viêm da tiếp xúc, phù mạch, dị ứng với thức ăn hay vết đốt côn trùng.


CÁCH DÙNG - LIỀU DÙNG


- Người lớn: 1 viên/ lần, 3 - 4 lần/ ngày.


- Trẻ em: Dưới 1 tuổi: 1 mg/ lần, 2 lần/ ngày. Từ 2 - 5 tuổi: 1 - 2 mg/ lần, 3 lần/ ngày. Từ 6 - 12 tuổi: 1/2 - 1 viên/ lần, 3 - 4 lần/ ngày.


CHỐNG CHỈ ĐỊNH


- Dị ứng với bất kỳ thành phần nào của thuốc.


- Trẻ sơ sinh, người cho con bú.


- Người bệnh đang dùng IMAOs.


LƯU Ý - THẬN TRỌNG


- Chỉ dùng thuốc trong thời gian mang thai và cho con bú khi thật cần thiết.


- Để xa tầm tay trẻ em.

Các trường hợp dị ứng ngoài da như mày đay, eczema, dị ứng đường hô hấp như sổ mũi, ngạt mũi. Các trường hợp dị ứng ngoài da nhưmày đay,eczema, dị ứng đường hô hấp nhưsổ mũi,ngạt mũi.

Đang cập nhật...
Đang cập nhật...
Đang cập nhật...
Đang cập nhật...
Đang cập nhật...

TOP